Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กฏในการถาม!?

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ShaDows[TH]
Admin
Admin
ShaDows[TH]

เงิน(มั้ง) : 514

กฏในการถาม!? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฏในการถาม!?   กฏในการถาม!? I_icon_minitimeMon Apr 23, 2012 11:20 pm

เอิม......สวัสดีครับเพิ่อนๆทุกท่าน

ในบอร์ดนี้ เราสามารถ สร้างคำถาม เพื่อถาม Admin (Admin ไม่ไำด้ตอบคนเดี่ยว มั้งน่ะ) หึๆๆๆ

=_= เช่น................
(คำำถาม นั้นขอ เหตุผลด้วยล่ะกัน เพราะ ว่า เดี่ยวตอบไม่ถูก)

ช่วงนี้ ผม โดน แฟนด่า ตลอดเลย อ่ะครับ ผมต้องการ ทำยังไง ดี ที่จะคืนดีกับเธอ เธอเป็นคนขี้โมโหมาก ชอบว่า ผมเวลา ผมทำผิด (บอร์ดนี้ไม่รับเรื่องอย่างนี้หรอกน่ะ (นี้แค่ตัวอย่าง)

คำถาม: ผมต้องทำแบบไหน ถึงจะได้เธอ แบบ เดิม คืน มา โธ่โว้ย โธ่โว้ย

(Admin เห็น รีบวิ่งเข้ามาโพสต์ ตอบกลับทันที(ถ้าหาก ออนแล้วเห็น )

Admin: ผมคิดว่า ความผิดที่ทำให้เค้าโกธร นั้นมาจากคุณ ครับ คุณทำตัวเอง แป๊ก!!! ครับ เธอเลยโกธรใส่ บ้างที่เธอ อาจจะ คิดในใจว่า " เราเป็นแฟนกันได้ยังไง " อ่ะๆ
วิธีแก้ไข : ปรับปรุงตัวเอง จากจุดที่เราทำผิด บ่อยๆ แล้ว ก็หันไปเอาใจเธอ อย่าทำให้เธอโกธร =w=

ตัวอย่างก็จบ ลงเพียงเท่านี้

เวลาตั้ง คำถาม NEW THREAD เลย หรือ newtopic เลย (บอร์ดเรา จาก ปุ้ม newtopic เ้ป็น NEW THREAD = =")
เวลาตอบ กด Posr Reply น่ะ เอ่อ...........

โนววววว โนววววว Admin ขอให้ทุกคนอย่าใช้คำหยาบ นอนค้าโต๊ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://shadows.forumth.com
death818
Member
Member
death818

เงิน(มั้ง) : 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏในการถาม!?   กฏในการถาม!? I_icon_minitimeSun Oct 28, 2012 9:18 am

หวิว อ่าฮ่ะ แอบงงเล็กๆ 5555+

บอร์ดนี้ไม่รับเรื่องอย่างนี้หรอกน่ะ แล้วคำถามอันนี้กับอันล่างต่างกันยังไง =[]=
nsbgame
Member
Member
nsbgame

เงิน(มั้ง) : 13

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏในการถาม!?   กฏในการถาม!? I_icon_minitimeSun Nov 03, 2013 5:41 am

แอดมืนครับ ผมเข้า anime hentai ไฟล์เสียทุกเรื่องเลยอ่าครับ ไม่น่าาาาาาา 
มันอาจจะมีคนโหลดแล้วไม่แบ่งปันให้คนอื่นเขา แจ้งลบไฟล์ก็เป็นได้นะครับ โธ่โว้ย 
noi020
Member
Member
noi020

เงิน(มั้ง) : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏในการถาม!?   กฏในการถาม!? I_icon_minitimeSat Jan 11, 2014 3:50 am

แอดมิน ครับ ผมว่า anime hentai น่าจะเอาไปลงไว้ที่ one 2 up ดีกว่าน่ะครับ
มีหลายเรื่องที่น่าดู แต่ไฟล์ โดนลบไปแล้ว เพราะ MF มันไล่ลบไฟล์ทิ้งอ่ะคับ
 โธ่โว้ย โธ่โว้ย 

กฏในการถาม!?
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1