Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

อ่านนิดนึงและทำความเข้าใจ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
ShaDows[TH]
Admin
Admin
ShaDows[TH]

เงิน(มั้ง) : 514

อ่านนิดนึงและทำความเข้าใจ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อ่านนิดนึงและทำความเข้าใจ   อ่านนิดนึงและทำความเข้าใจ I_icon_minitimeFri Apr 20, 2012 2:43 am

โอ๊ส สวัสดีทุกท่าน (จะสวัสดี ทำหอก อะไร ฟร่ะ คนในบอร์ดแทบไม่มีสักคน) ไม่น่าาาาาาา ไม่น่าาาาาาา

บอร์ดนี้ ปล่อยให้ ยังไงคนก้ไม่เข้าหรอก หึๆๆๆ ( เปิดมาทำไม หว่า)

น่าจะมี อธิบาย ชะบ้าง เพื่อ เราได้นำไปใช้ ชูดดด

นี้ไม่ใช่กฏ

1: หากมองไม่เห็น ลิงค์ ก็ กด ที่ "Post Replay " ชะน่ะ แล้ว พิมพ์ คำว่า " ขอบคุณ ครับ/ค่ะ " หน่อยเหอะ

2: Admin ใจดีม๊าก ~~ จ๊ากกกก

3: คนถาม: ทำไม บ้างบอร์ดถึง โพสต์ หรือ ตั้ง กระทู้ ไม่ได้ ???
Admin: ก็เพราะว่า เนื่องจาก บ้างบอร์ดนั้น มันโพสต์ได้ เฉพาะ Admin ไง ล่ะ

4: คนถาม: ทำไม ผมถึงโดน แบน แง้ๆๆ : ผมไม่เคยทำผิดกฏ อะไร เลย นิ // บอร์ดนี้มีกฏ ด้วยหรอ
Admin: ผมจำได้ว่า ผมไม่ได้แบนใคร นิ : เพราะ ว่า มี คน mp มาหา ผม ไง ครับ พร้อม หลัก ฐาน ว่าคุณกระทำผิด ครับ

5: คนถาม:ลิงค์เสียทำอย่างไร
Admin: แจ้งมา PM มาที่ผม ครับ ทำตาม บอร์ดนี้ เลย ครับ [You must be registered and logged in to see this link.]

6: สามารถ ด่า Admin ได้ ทาง Skype อยากด่้า ขอ Skype เลย ไม่มีแบน ครับ (สามารถ ขอได้ทาง mp ) หลับคาโต๊ะ 2
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://shadows.forumth.com

อ่านนิดนึงและทำความเข้าใจ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1